DIỄN ĐÀN LỚP GK48 THPT HÀ TRUNG THANH HÓA
Hãy đăng kí ngay để bạn là thành viên diễn đàn của chúng tôi.
We are GK48
Hãy đăng kí ngay để bạn là thành viên diễn đàn của chúng tôi.
We are GK48
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

We are GK48

Trang ChínhPortalGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Latest topics
» "Sự tích " Con gái ?!!!!!
thư tình hay nhất thế giới - lụm đc kái này thấy 4rum mình chưa có up luôn I_icon_minitimeSat Oct 02, 2010 4:57 pm by _¶«ü…§¶¶0ç]«_

» Học tiếng nhật miễn phí tại Top Globis
thư tình hay nhất thế giới - lụm đc kái này thấy 4rum mình chưa có up luôn I_icon_minitimeFri Oct 01, 2010 10:10 am by tuquynh

» Khai giảng khóa đàm thoại đặc biệt tại Top Globis
thư tình hay nhất thế giới - lụm đc kái này thấy 4rum mình chưa có up luôn I_icon_minitimeFri Oct 01, 2010 10:07 am by tuquynh

» Học tiếng Nhật là niềm vui của bạn - Dạy tiếng Nhật là niềm tự hào của TOP GLOBIS.
thư tình hay nhất thế giới - lụm đc kái này thấy 4rum mình chưa có up luôn I_icon_minitimeFri Oct 01, 2010 10:06 am by tuquynh

» Lý Do con gái thích con trai
thư tình hay nhất thế giới - lụm đc kái này thấy 4rum mình chưa có up luôn I_icon_minitimeSun Aug 15, 2010 11:59 am by nhoxiuah

» Những lời cầu hôn vô đối!! mấy cha boy zô đay học hỏi nàk
thư tình hay nhất thế giới - lụm đc kái này thấy 4rum mình chưa có up luôn I_icon_minitimeSun Aug 15, 2010 11:56 am by nhoxiuah

» hãy biết trân trọng những gì mình đang có đừng để khi mất rồi mới hối tiếc
thư tình hay nhất thế giới - lụm đc kái này thấy 4rum mình chưa có up luôn I_icon_minitimeSun Aug 15, 2010 11:51 am by nhoxiuah

» Hay này các girl
thư tình hay nhất thế giới - lụm đc kái này thấy 4rum mình chưa có up luôn I_icon_minitimeFri Jul 30, 2010 9:20 am by be_bi_codon

» Đêm Nay Bác Không Ngủ
thư tình hay nhất thế giới - lụm đc kái này thấy 4rum mình chưa có up luôn I_icon_minitimeFri Jul 23, 2010 9:32 am by Girl_satthu

Gallery
thư tình hay nhất thế giới - lụm đc kái này thấy 4rum mình chưa có up luôn Empty
Top posters
jindo.nguyen
thư tình hay nhất thế giới - lụm đc kái này thấy 4rum mình chưa có up luôn I_vote_lcapthư tình hay nhất thế giới - lụm đc kái này thấy 4rum mình chưa có up luôn I_voting_barthư tình hay nhất thế giới - lụm đc kái này thấy 4rum mình chưa có up luôn I_vote_rcap 
[HIV]cu_chuoj
thư tình hay nhất thế giới - lụm đc kái này thấy 4rum mình chưa có up luôn I_vote_lcapthư tình hay nhất thế giới - lụm đc kái này thấy 4rum mình chưa có up luôn I_voting_barthư tình hay nhất thế giới - lụm đc kái này thấy 4rum mình chưa có up luôn I_vote_rcap 
nhoxiuah
hoangtu_281992
minh_duc
no.1
_¶«ü…§¶¶0ç]«_
- Mr . July -
TeT_BaBiE
nhok_kute_92
Poll
Bạn có thấy thú vị
Rất thú vị
thư tình hay nhất thế giới - lụm đc kái này thấy 4rum mình chưa có up luôn I_vote_lcap40%thư tình hay nhất thế giới - lụm đc kái này thấy 4rum mình chưa có up luôn I_vote_rcap
 40% [ 16 ]
Bình thường
thư tình hay nhất thế giới - lụm đc kái này thấy 4rum mình chưa có up luôn I_vote_lcap10%thư tình hay nhất thế giới - lụm đc kái này thấy 4rum mình chưa có up luôn I_vote_rcap
 10% [ 4 ]
Không thú vị chút nào
thư tình hay nhất thế giới - lụm đc kái này thấy 4rum mình chưa có up luôn I_vote_lcap50%thư tình hay nhất thế giới - lụm đc kái này thấy 4rum mình chưa có up luôn I_vote_rcap
 50% [ 20 ]
Tổng số bầu chọn : 40
Thống Kê
Hiện có 1 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 1 Khách viếng thăm

Không

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 11 người, vào ngày Wed Mar 01, 2023 10:08 pm

thư tình hay nhất thế giới - lụm đc kái này thấy 4rum mình chưa có up luôn

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
hoangtu_281992
Dân nhà quê
Dân nhà quê
hoangtu_281992

Tướng con : Monkey
Điểm Điểm : 223
Độ tin cậy : 4
Sinh nhật 02/08/1992
Ngày vào tù Ngày vào tù : 14/03/2010
Tuổi Tuổi : 31
Đến từ Đến từ : Nơi ươm mầm ước mơ!

thư tình hay nhất thế giới - lụm đc kái này thấy 4rum mình chưa có up luôn Empty
Bài gửiTiêu đề: thư tình hay nhất thế giới - lụm đc kái này thấy 4rum mình chưa có up luôn   thư tình hay nhất thế giới - lụm đc kái này thấy 4rum mình chưa có up luôn I_icon_minitimeTue Apr 06, 2010 1:07 pm

Thành phố Mặt Trời - Ngày buồn, tháng nhớ, năm cô đơn,
thế kỷ sầu...
Em thương mến!

Hôm nay trời thật đẹp, mây đen
kéo đến mây trắng bay đi. Anh ngồi co cẳng viết cho em yêu của mình bức
thư tình hay nhất thế kỉ 22. Đầu thư, anh chúc em nhiều calo để em mạnh
khoẻ.

Em à! Chỉ mới gặp em thôi mà anh ngỡ như đã quen nhau từ
kiếp trước. Xa em vài giây thôi mà ngỡ đã bao năm. Em ơi ,ánh mắt em làm
cả miền Nam chìm trong băng giá. Em cất tiếng cười làm cả miền Bắc ngủ
quên còn khi những giọt lệ em rơi làm 7 tỉnh miền Trung chìm trong lũ
lụt... Ôi thôi! Quái vật!.... Em à, em đến với anh trong ngày đông băng
giá. Em sưởi ấm con tim anh tựa lò vi sóng nướng con mực khô. Mỗi khi
anh khát, em là vại bia hơi dịu đi cái khát khủng khiếp của mùa hè....
Ôi em tôi là vô địch...

Thôi, thư đã dài dù chỉ là một chút trái
tim anh. Em thấy không? Nếu em yêu anh thì anh nguyện dâng trái tim mình
đem nấu cháo cho em bồi bổ. Hàng VN chất lượng cao đó em...

Yêu
em nhiều...

đọc xong cười chết đừng đổ thừa tui nhé Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad
[HIV]cu_chuoj
Dân thường
Dân thường
[HIV]cu_chuoj

Điểm Điểm : 304
Độ tin cậy : 13
Sinh nhật 26/07/1992
Ngày vào tù Ngày vào tù : 16/03/2010
Đến từ Đến từ : Lò tôn!
Nghề nghiệp Nghề nghiệp : Cứu nét!

Bài gửiTiêu đề: Re: thư tình hay nhất thế giới - lụm đc kái này thấy 4rum mình chưa có up luôn   thư tình hay nhất thế giới - lụm đc kái này thấy 4rum mình chưa có up luôn I_icon_minitimeTue Apr 06, 2010 10:21 pm

Ghê quá! Mới ra tù mà chú chém ghê quá ak!
hoangtu_281992
Dân nhà quê
Dân nhà quê
hoangtu_281992

Điểm Điểm : 223
Độ tin cậy : 4
Sinh nhật 02/08/1992
Ngày vào tù Ngày vào tù : 14/03/2010
Đến từ Đến từ : Nơi ươm mầm ước mơ!

Bài gửiTiêu đề: Re: thư tình hay nhất thế giới - lụm đc kái này thấy 4rum mình chưa có up luôn   thư tình hay nhất thế giới - lụm đc kái này thấy 4rum mình chưa có up luôn I_icon_minitimeWed Apr 07, 2010 7:40 pm

Tất Nhiên Rồi Thoáy khỏi tù phải sảng khoái tí chứ Đang còn nhiều bài lém đợi anh post lên cho chú xem hêhê thư tình hay nhất thế giới - lụm đc kái này thấy 4rum mình chưa có up luôn Icon_eek thư tình hay nhất thế giới - lụm đc kái này thấy 4rum mình chưa có up luôn Icon_eek thư tình hay nhất thế giới - lụm đc kái này thấy 4rum mình chưa có up luôn Icon_lol thư tình hay nhất thế giới - lụm đc kái này thấy 4rum mình chưa có up luôn Icon_lol thư tình hay nhất thế giới - lụm đc kái này thấy 4rum mình chưa có up luôn Icon_cool thư tình hay nhất thế giới - lụm đc kái này thấy 4rum mình chưa có up luôn Icon_cool thư tình hay nhất thế giới - lụm đc kái này thấy 4rum mình chưa có up luôn Icon_cool thư tình hay nhất thế giới - lụm đc kái này thấy 4rum mình chưa có up luôn Icon_cool
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: thư tình hay nhất thế giới - lụm đc kái này thấy 4rum mình chưa có up luôn   thư tình hay nhất thế giới - lụm đc kái này thấy 4rum mình chưa có up luôn I_icon_minitime

thư tình hay nhất thế giới - lụm đc kái này thấy 4rum mình chưa có up luôn
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Nhấn Ctrl Phải, mở cửa thế giới cùng từ điển thông minh KOOLdic 2010
» Sơn tinh thủy tinh!
» Luôn Cạnh Em!
» ^^pa` c0n oi down jindo nha(du bo luon)^^
» The Beatles ban nhạc rock bất hủ của thế giới!